4rum dành cho tất cả học sinh CVA
Chào Mừng Bạn đến với 4rum của CVA Tây ninh Bạn đăng kí vào để là thảnh viên của CVA

Join the forum, it's quick and easy

Chào Mừng Bạn đến với 4rum của CVA Tây ninh Bạn đăng kí vào để là thảnh viên của CVA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» 1 lần lên 4rum Tây Ninh ..
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... I_icon_minitimeTue Mar 17, 2015 5:27 pm by KuRin

» Điểm danh
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... I_icon_minitimeFri Nov 08, 2013 12:35 pm by ông cụ

» Đã 6 7 năm.....ôi còn đâu
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... I_icon_minitimeFri Nov 08, 2013 12:30 pm by ông cụ

» Đồng Bào 8a5 =) [ Chùa = ... ]
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... I_icon_minitimeThu Jan 24, 2013 1:09 pm by Mr.Huy

» BẢO BÌNH- AQUARIUS(20/1-19/2)
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... I_icon_minitimeWed Nov 14, 2012 6:44 pm by pi_(T)

» Thí sinh The Voice hát tiếng Anh liệu có thành danh?
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 8:06 pm by godmegood

» TẠO CHỮ NHẤP NHÁY CHO 4RUM... BLOG..ĐẸP...
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... I_icon_minitimeFri Aug 03, 2012 6:31 pm by Admin

» [ Game ] Nối chữ tiếng Anh
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... I_icon_minitimeWed Jul 25, 2012 9:02 am by pemju97

» BÁO CÁO 1 TÌNH TRẠNG NGUY HIỂM dành cho forum
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... I_icon_minitimeMon Jul 23, 2012 8:43 am by myn_kute_smile

Poll

Bạn nghĩ sao Bảo Bình( Aquarius) tuyệt không?Hay là sao khác?

NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_lcap31%NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_rcap 31% [ 8 ]
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_lcap8%NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_rcap 8% [ 2 ]
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_lcap8%NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_rcap 8% [ 2 ]
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_lcap4%NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_rcap 4% [ 1 ]
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_lcap4%NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_rcap 4% [ 1 ]
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_lcap12%NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_rcap 12% [ 3 ]
NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_lcap27%NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Vote_rcap 27% [ 7 ]

Tổng số bầu chọn : 26

Statistics
Diễn Đàn hiện có 181 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: tuantanki

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1120 in 251 subjects

NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM....

Mít Tơ Anh
Admin
J.Soo
myn_kute_smile
8 posters

Go down

NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Empty NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM....

Bài gửi by myn_kute_smile Sun Apr 01, 2012 2:29 pm

Chuyện là như zầy. em có thíck 1 cô bạn. nhưg em k bít cô bạn này có thíhc em hay kô. tụi em cũng nc bt lắm. gẹo qa gẹo lại. 1 ngày nọ. em đang gjỡn với bạn chọi chai nc' trúng zô đầu của bạn mà em thích ( X) hoàn toàn k fải lổi do em. tại thằng đó né ra. vs lại hướng gió nữa. nên trúng ( ngay giữa tráng nên có thể gọi là hét shọt cười ngoác miệng ) từ đó. cáj em bị giận luôn. haiz,,,,, em đã xlỗi rất nhìu lần . (1 ngày 10 tin ( k xạo ) nhưng , đáp lại đó là sự im lặng :-S . lên yahoo cũng z. em nc nhưng cũng k tl =(( . zô lớp cũng thế. khi thấy em tới toàn là né tránh, haiz.... tkeo các anh chị bây giờ em nên làm sao? và làm như thế nào? liệu người đó có bỏ qa cho em hok??/???/ ( chỉ dàh cho khối 7+) CKỈ EM VỚI !!!!! :D
myn_kute_smile
myn_kute_smile
Vip Dola
Vip Dola

Kinh Nghiệm : 249
Nổi Tiếng : 17

http://google.vn

NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Empty Re: NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM....

Bài gửi by J.Soo Sun Apr 01, 2012 2:34 pm

Đối mặt vs sự thậc đi
Đi Sr ngừi ta điii
J.Soo
J.Soo
Hoạt động Nhìu
Hoạt động Nhìu

Kinh Nghiệm : 43
Nổi Tiếng : 4

NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM.... Empty Re: NHỮNG ANH CHỊ RÀH RONG TC THÌ LÀM ƠN GIÚP EM....

Bài gửi by Admin Sun Apr 01, 2012 2:38 pm

có 3 li do
1. là ấy đã bit e thik ấy mà e lại làm z nên ấy jan( hiếm khi trường hợp này sảy ra)
2. do ấy đã bit e thik ấy nên tránh mặt k nc
3. do e làm z là ấy k thik nên jan
Admin
Admin
Admin
Admin

Kinh Nghiệm : 651
Nổi Tiếng : 53

https://cva-viptayninh.forumvi.com

Bài gửi by Mít Tơ Anh Sun Apr 01, 2012 2:50 pm

tội ngịp thằng nhỏ
e đừng lo cứ bữa nào cũng zô lớp sáp sáp lại gần nói chuyện trên trời dưới đất gì cũng đc, lâu lâu rồi hỏi coi nhỏ còn giận không. chọc cho nó cười là đc
chúc bạn may mắn

lần sau ặc ặc
Mít Tơ Anh
Mít Tơ Anh
Cấp Bậc 2
Cấp Bậc 2

Kinh Nghiệm : 104
Nổi Tiếng : 2

Bài gửi by myn_kute_smile Sun Apr 01, 2012 3:07 pm

tội ngịp thằng nhỏ
e đừng lo cứ bữa nào cũng zô lớp sáp sáp lại gần nói chuyện trên trời dưới đất gì cũng đc, lâu lâu rồi hỏi coi nhỏ còn giận không. chọc cho nó cười là đc
chúc bạn may mắn lần sau

X( khÙm zỪa tkÔu. mÀ dÙ sAo kũng kÁm ơn anh . like cho 1 cái cười ngoác miệng
myn_kute_smile
myn_kute_smile
Vip Dola
Vip Dola

Bài gửi by toanbi_kute97 Sun Apr 01, 2012 8:36 pm

haizz.....có cần thì kêu mý a chị huy động lực lượng trấn áp tinh thần ấy cho e..đảm bả hết giận liền
toanbi_kute97
toanbi_kute97
Phó Ban Quản Trị
Phó Ban Quản Trị

Kinh Nghiệm : 51
Nổi Tiếng : 3

Bài gửi by myn_kute_smile Mon Apr 02, 2012 11:52 am

thiệt k anh... hi vọng anh nói thiệt =]]z~
myn_kute_smile
myn_kute_smile
Vip Dola
Vip Dola

Bài gửi by pemju97 Wed Apr 11, 2012 8:30 pm

c0n gai muk eM! chuyen m0n lam za' z d0a! thẹn thùng nhung maK h0k de bung daU! se tha thu muk eM! hihi! quỷ sứ
pemju97
pemju97
Vip 1
Vip 1

Kinh Nghiệm : 79
Nổi Tiếng : 1

Bài gửi by thaianh6a3 Wed Jun 06, 2012 10:36 pm

ma myn la trai hay gai
thaianh6a3
thaianh6a3
Hoạt động Nhìu
Hoạt động Nhìu

Kinh Nghiệm : 22
Nổi Tiếng : 1

Bài gửi by penhokcute2000vn Thu Jun 07, 2012 7:43 pm

trai
moi thik gaj chu . hjhj
ko le j con ngan lop mih cười lăn lộn

penhokcute2000vn
Vip Euro
Vip Euro

Kinh Nghiệm : 155
Nổi Tiếng : 0

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics